சென்னை நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் நடைபெற்ற தமிழ்நாடு மாநில அமெச்சூர் கிக் பாக்ஸிங் சாம்பியன்ஷிப்!

321

சென்னை.

சப்-ஜூனியர், ஜூனியர் மற்றும் சீனியர்களுக்கான எங்களின் தமிழ்நாடு மாநில அமெச்சூர் கிக் பாக்ஸிங் சாம்பியன்ஷிப் (ஆண்கள் மற்றும் பெண்கள்) 2021 டிசம்பர் 18 மற்றும் 19 தேதிகளில் சென்னை தமிழ்நாடு நேரு உள்விளையாட்டு அரங்கில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது என்பதை மகிழ்ச்சியுடன் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம். தமிழகம் முழுவதும் பல்வேறு மாவட்டங்களில் இருந்து 481 வீரர்கள், 50 அதிகாரிகள் மற்றும் 50 நடுவர்கள் / நீதிபதிகள் கலந்து கொண்டனர்.

பங்கேற்பாளர்கள், பிரதிநிதிகள், பயிற்சியாளர்கள் மற்றும் பிற தொடர்புடைய நபர்களை ஊக்குவிக்கவும், ஊக்குவிக்கவும், வழிகாட்டவும், WAKOINDIA தமிழ்நாடு மாநில அமெச்சூர் கிக் பாக்ஸிங் சங்கத்தின் பொதுச் செயலாளர் திரு. சி. சுரேஷ் பாபு மாநிலப் போட்டி முழுவதும் அங்கேயே இருந்தார். அனைத்து கோவிட் -19 பாதுகாப்பு நெறிமுறைகளும் மிகுந்த கவனிப்பு மற்றும் கிடைக்கும் தன்மைக்கு பிறகு முழு நிகழ்வும் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டது. பங்கேற்பாளர்கள் அனைவரும் இது தொடர்பாக அரசாங்கத்தால் வழங்கப்பட்ட அனைத்து வழிகாட்டுதல்கள், ஆலோசனைகள், நெறிமுறைகள் மற்றும் கோவிட் 19 தடுப்பூசிகள் ஆகியவற்றை கண்டிப்பாக மற்றும் கட்டாயமாக பின்பற்றினர்.

இந்த போட்டியானது அனைத்து பங்கேற்பாளர்களும் தங்கள் திறமையை வெளிப்படுத்தவும், அவர்களின் திறனை உணரவும் ஒரு தளமாகும்; மற்றும் அனைத்து எதிர்கால நிகழ்வுகளுக்கும், தேசிய மற்றும் சர்வதேச இரண்டிற்கும் அவர்களின் பாதைகளை திட்டமிடுங்கள். தமிழ்நாடு மாநில அமெச்சூர் கிக் பாக்ஸிங் அசோசியேஷன் (TNSKA) இந்த நிகழ்வில் பங்கேற்று, இந்த சாம்பியன்ஷிப்பிற்கு மதிப்பு சேர்க்க, தமிழகத்தைச் சேர்ந்த சம்பந்தப்பட்ட வீரர்கள், நடுவர்கள், பயிற்சியாளர்கள் மற்றும் அதிகாரிகள் அனைவரையும் அன்புடனும், விளையாட்டுடனும் அழைத்துள்ளது.

இந்த ஸ்டேட் கிக் பாக்ஸிங் சாம்பியன்ஷிப் தமிழ்நாடு மாநில கிக்பாக்ஸர்களுக்கான 2வது இந்திய ஓபன் இன்டர்நேஷனல் கிக் பாக்ஸிங் சாம்பியன்ஷிப் – 2022 ஆம் ஆண்டு பிப்ரவரி 9 முதல் 13 வரை 2022 வரை புது தில்லியில் நடைபெறும். 2021 டிசம்பர் 21 முதல் 25 வரை நடைபெறவிருக்கும் WAKO இந்தியா கேடட்ஸ் & ஜூனியர்ஸ் தேசிய கிக் பாக்ஸிங் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் பங்கேற்கும் இந்த மாநில கிக் பாக்ஸிங் சாம்பியன்ஷிப்பில் தங்கப் பதக்கம் வென்றவர்களைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளோம். ஏற்பாட்டுக் குழுத் தலைவர் டாக்டர் பிரதீப் வி. பிலிப் ஐபிஎஸ், துணைத் தலைவர் திரு எஸ். கிஷோர் மற்றும் துணைத் தலைவர் திரு எம்.கே. தமிழ்நாடு மாநில அமெச்சூர் கிக் பாக்ஸிங் அசோசியேஷன் சார்பில் காஞ்சிபுரம் மாவட்டச் செயலாளர் ஹரிஷ், பொதுச் செயலாளர் ஸ்ரீ சி. சுரேஷ் பாபு தலைமையில் முழு நிகழ்ச்சியையும் ஏற்பாடு செய்தார்.